HUYU NI DARALI WA KUPANGISHA NA KUUZA NYUMBA HAPA DAR. ANAPATIKANA MIKOCHENI KWA MWALIMU. SIMU NO: 0716 353 680

7 Aug

DSC04594

Advertisements

4 Responses to “HUYU NI DARALI WA KUPANGISHA NA KUUZA NYUMBA HAPA DAR. ANAPATIKANA MIKOCHENI KWA MWALIMU. SIMU NO: 0716 353 680”

  1. Safari October 6, 2009 at 3:22 pm #

    Salaam.

    Nimejaribu kupiga hiyo namba haipatikani, hana namba nyingine huyo dalali? Nahitaji nyumba mitaa ya mikocheni.

  2. Thomas October 13, 2009 at 12:22 pm #

    anapatikana piga vizuri we sema unataka nyumba ya vp na una bajeti ya kiasi gani? au acha namba yako ya simu tutakupigia

  3. thomnel October 13, 2009 at 12:39 pm #

    wadau mnaotoka nje ya Tanzania ni vizuri mukawa na maamuzi ya kueleweka na mukafanya mawasiliano nasi moja kwa moja. pia mukisema ni lini hasa mutafika.ili kuepusha usumbufu unaojitokeza. asante

  4. safari October 22, 2009 at 8:04 am #

    Sawa, nitajaribu tena.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: