jamani, mtoto kambeba mtoto. safari yetu ya maendeleo bado ni ndefu sana.picha hii ni imepigwa mkoani Dodoma ni kwa hisani ya michuzi jr

26 Oct

_mtotokabebamtoto

Advertisements

One Response to “jamani, mtoto kambeba mtoto. safari yetu ya maendeleo bado ni ndefu sana.picha hii ni imepigwa mkoani Dodoma ni kwa hisani ya michuzi jr”

  1. thomnel October 30, 2009 at 5:34 am #

    ni kweli ndugu Amani. ndiyo maana tunatakiwa kufanya kazi kwa bidii ili kujikwamua na umaskini huu. pia ni vizuri tukijifunza kuwekeza katika elimu, mashamba n.k na kubwa ni kuiombea nchi yetu kila itwapo leo.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: