thomnel

c115f9fd7518aa902ba0be2c5cb24091

Naitwa: Thomas Nelson
Nimezaliwa wa mkoa wa Mbeya.
Nina taaluma ya Mawasiliano ya habari na pia ni mfanyabiashara.
Ninamiliki kampuni mbili. Maranatha Video & General Supplies na Maranatha Perfect clearners, pia  ni mwajiriwa wa Taasisi inayoitwa African Malaria Network – Trust ( AMANET)

Advertisements

3 Responses to “thomnel”

  1. Elia kasalile December 21, 2009 at 4:17 pm #

    Mambo !

    Nimefurahishwa na suala kuwa wewe ni mjasiriamali, jambo ambalo vijana wengi wa Kitanzania linatushinda ama kwa uoga wa kufanya biashara au kwa sababu ya kukosa mitaji, na wengi tunapenda kuibuka na faida kubwa katika miradi yetu kwa mara ya kwanza badala ya kujifunza kukua taratibu.

    Mimi pia ni Mjasiriamali ambaye naendesha ofisi yangu inayoitwa KASEL Employment Solutions, hii inajishughulisha na kutoa ushauri wa kitaalamu katika Sheria za kazi na Utatuzi wa migogoro kazini. Baada ya kumaliza masomo yangu ya shahada ya Mahusiano Kazini nikaona ni vema kama nitatumia taaluma yangu kujiajiri, nina furaha kuwa ninaendelea vizuri.
    Nakutakia mafanikio mema kaka !

  2. thomnel December 22, 2009 at 4:42 am #

    Asante sana kaka elia. natamani vijana wengi wa kitanzania wangekuwa na moyo kama wako wa kupenda kujiajiri, wengi wanataka kuajiliwa na ajiri ni chache sana, nakutakia mafanikio meme katika shughuli zako. na ninatumai tutafanya kazi pamoja.

  3. Ephraim A. Mwaluseke July 21, 2010 at 2:34 pm #

    Shalom Mh Bwana Mdogo Thom Mwakanyamale,

    Hongera sana kwa maamuzi mazuri ya kuwa mjasiliamali mzuri, nimefurahi sana kusikia habari zako njema, bila shaka utakuwa na uzoefu mkubwa sasa!

    mi nimechukua nafasi kukupongeza kwani tngu tuachane Mbeya miaka ya tisini mwishoni mwishoni, mpaka sasa nikama miaka 13, ni mingi kiasi chake.

    kwa upande wangu sijambo na shemejiako, tunaendelea na ujasiliamali kama nilivo kuambia hapo awali.

    wasalaam

    E.A Mwaluseke

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: